วันที่ 5 ก.ค.66 เวลา 09.30 น. – 12.00 น. พ.ต.อ.สุระสิทธิ์ สกุลพานิช ผกก.3 บก.กฝ.บช.ตชด. มอบหมายให้ พ.ต.ต.ปรุฬห์ อินทอง ผบ.ร้อยฯ กก.3 บก.กฝ.บช.ตชด. นำข้าราชการตำรวจจิตอาสาในสังกัดฯ จำนวน 45 นาย ดำเนินกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ถนนเฉลิมพระเกียรติ บริเวณด้านหน้าค่ายพระยอดเมืองขวาง โดยได้ร่วมกันทำความสะอาดปรับปรุงภูมิทัศน์ ตัดหญ้า และตัดแต่งกิ่งไม้
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/01-1-1024x683.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/02-1-1024x683.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/03-1-1024x683.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/04-1-1024x683.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/05-1-1024x683.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/06-1-1024x683.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/07-1024x683.jpg)