วันที่ 12 ก.ค.66 เวลา 08.30 น. – 11.00 น. พ.ต.อ.สุระสิทธิ์ สกุลพานิช ผกก.3 บก.กฝ.บช.ตชด. มอบหมายให้ พ.ต.ต.สมัย มุธุสิทธิ์ ผบ.ร้อยฯ กก.3 บก.กฝ.บช.ตชด. นำข้าราชการตำรวจจิตอาสาในสังกัดฯ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ศาลากลางจังหวัดอุบลราชธานี โดยได้ร่วมกันทำความสะอาดปรับปรุงภูมิทัศน์ ตัดหญ้า และตัดแต่งกิ่งไม้บริเวณโดยรอบ ณ ศาลากลางจังหวัดอุบลราชธานี ต.แจระแม อ.เมืองอุบลราชธานี จ.อุบลราชธานี
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/01-1024x576.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/02-1024x708.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/03-1024x670.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/04-1024x900.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/05-1024x837.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/06-1024x945.jpg)