วันที่ 3 พ.ค.66 เวลา 08.30 น. พ.ต.อ.สุระสิทธิ์ สกุลพานิช ผกก.3 บก.กฝ.บช.ตชด. เป็นประธานในพิธีอ่านสาร พลตำรวจโท ณัฐ สิงห์อุดม ผู้บัญชาการตำรวจตระเวนชายแดน เนื่องในโอกาสวันสถาปนากองบัญชาการตำรวจตระเวนชายแดน ครบรอบ ปีที่ 70 ณ ลานรวมพล กก.3 บก.กฝ.บช.ตชด. และ ในเวลา 09.00 – 12.00 น. ข้าราชการตำรวจในสังกัด ได้ร่วมกันทำกิจกรรมพัฒนาหน่วย (ลอกคลองระบายน้ำ)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/DSC_0565-1024x796.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_6322-1024x779.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_6310-1024x493.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_6319-1024x474.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_6338-1024x683.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_6438-1024x683.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_6442-1024x683.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_6456-1024x683.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_6466-1024x683.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_6485-1024x683.jpg)