วันที่ 13 ต.ค.66 เวลา 09.00 น. – 12.00 น. พ.ต.อ.สุระสิทธิ์ สกุลพานิช ผกก.3 บก.กฝ.บช.ตชด. มอบหมายให้ ร.ต.ท.ผดุง ภูตะเวช รอง สว(ป).กก.3 บก.กฝ.บช.ตชด. นำข้าราชการตำรวจจิตอาสาในสังกัด จำนวน 10 นาย ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในวันนวมินทรมหาราช 13 ตุลาคม 2566 เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณในพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร โดยมีนายศุภศิษย์ กอเจริญยศ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานเปิดกิจกรรมจิตอาสาฯ ณ ศูนย์พุทธรรมสมเด็จพระมหาธีราจารย์ ต.หัวดอน อ.เขื่องใน จ.อุบลราชธานี
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__35913766_0-1024x758.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__35913765_0-1024x576.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__35913764_0-1024x578.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__35913758_0-1024x853.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__35913760_0-1024x722.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__35913761_0-1024x576.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__35913762_0-1024x704.jpg)
![](https://bpptr3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__35913763_0-1024x798.jpg)